MECHATRONICS HUI FORUM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum of Mechatronics Student in HoChiMinh University of Industry

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mosfet89
Admin

Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa   Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 12:08 am

Mình viết bài này để tiện cho việc đăng kí thành viên của các bạn.
Đầu tiên, khi vào diễn đàn, các bạn sẽ thấy giao diện trang web, nhìn lên phía trên một chút sẽ thấy phần đăng kí, nhấp vào đăng kí để tạo tài khoản mới.

Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa 35903240
tiếp theo sẽ có bảng nội quy của diễn đàn hiện ra, bạn nên đọc kĩ nội quy để thực hiện tốt. Sau khi đọc xong nội quy, nhấp vào link "tôi đồng ý với những quy định trên và tôi trên hoặc đúng 13 tuổi" để tiếp tục phần đăng kí.
Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa 41445751
Tiếp theo bạn điền vào các ô trống tên truy cập, địa chỉ email (hợp lệ và sử dụng được, để sau này kích hoạt tài khoản), mật khẩu. hoàn tất khai báo, bạn nhấp nút chấp nhận.
Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa 46698205
Sau đó bạn sẽ được chuyển tới trang kế tiếp, ở đây, bạn phải xác nhận lại mật khẩu của mình bằng cách nhập lại mật khẩu cho chính xác, nhấp chấp nhận để tiếp tục.
Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa 61661616
Đến đây, nếu các khai báo là hợp lệ và không bị trùng với tài khoản khác thì bạn sẽ nhận được thông báo sau:
Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa 91593794
Để hoàn tất đăng kí, bạn phải đợi email từ diễn đàn gửi vào địa chỉ email bạn mà dùng để đăng kí tài khoản, kích hoạt tài khoản của bạn.
Chúc các bạn thành công.
Dragonbi
Admin
Dragonbi

Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa   Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa Icon_minitimeSun Dec 13, 2009 8:07 am

Thanks Bác Mosfet đã đăng bài hỗ trợ Anh Em, chờ lâu quá cuối cùng cũng thấy Bác đăng bài..Hi.hi... Very Happy
https://mechatronicshui.forumvi.com

Hướng dẫn đăng kí diễn đàn có hình ảnh minh họa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng Dẫn Đăng Ký Forum
» Phát Triển Forum